หน้า: 1 [2]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลคะแนนการประกวดกองเชียร์ แต่ละวัน  (อ่าน 15615 ครั้ง)
eieismiley
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 01:32:56 AM »

http://อยากดูรูปคะ

รอดูรูปอยู่นะคะ รีบลงเร็วๆนะคะ อยากดูวันพาเหรดที่สุดคะ วันสุดท้ายอยากดูมากๆเลยคะ
คนทำเว็บรีบลงนะคะ admin รีบลงนะคะ อิอิ  ยิ้ม  ยิ้ม

อยากดูรูปแล้วอ่ะคะ ขอวันสุดท้ายก่อนเลยนะคะ

อิอิ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Green Fever 1/2
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 04:21:40 AM »

สีเขียว เรืองรอง สีทอง เหมือน ...  
เหมืออะไรค่ะ โกรธ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 04:30:30 AM »

ถึงสีเขียวเราเหมือนผืนหญ้า
แต่พวกพี่ๆเคยได้ยินไหมค่ะไอคำเตือนที่ว่า

"ห้ามเหยีบหญ้า"
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 04:36:32 AM »

ถึง สีเขียว จะเปรียบเสมือน ผืนหญ้า แต่ก็เป็นหญ้าที่พุ่งสูง ทะลุ ฟ้า

ใช่เลยพี่ น่าจะมี LIKE ให้กดนะ 555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
G-R-E-E-N GREENFEVER
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 04:44:14 AM »

สีเขียวอย่างหญ้าหรือจะเท่าสีฟ้าของท้องฟ้า ^^

SKY airline ~ SKY Cheer!!! ♥SKY♥ ท้องฟ้าคือสิ่งที่"สูง"ที่สุด >O<~ ♥ท้องฟ้า..♥สีฟ้า {{ L♥VE U my Sky!!!!!!!~~~}}[/shadow][/color]
อย่าคิดว่าตัวเองอยู่สูงนักนะค่ะทุกคนมันก็เท่ากันหมดแหละ แต่หากจะเปรียบสีฟ้าเหมือนทองฟ้าแล้วบอกว่าตนอยู่สูงนี้ก็คิดใหม่นะค่ะเพราะนิสัยของคุณมันก็ไม่ได้สูงอย่างที่คุณคิดเอาไว้เลย  ยิ้ม ยิ้ม
(:
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 06:40:18 AM »

หลีดสีชมพูเต้นสวยแต่ไม่ขยันเต้น หลีดสีเขียวเต้นสวยเต้นตลอดกองเชียร์หยุดก็ยังเต้นต่อกรรมการเขาก็ดูหลายๆอย่างนะไม่ใช่แค่เต้นสวย
น๊อต
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 09:10:38 AM »

สีเขียวอย่างหญ้าหรือจะเท่าสีฟ้าของท้องฟ้า ^^

SKY airline ~ SKY Cheer!!! ♥SKY♥ ท้องฟ้าคือสิ่งที่"สูง"ที่สุด >O<~ ♥ท้องฟ้า..♥สีฟ้า {{ L♥VE U my Sky!!!!!!!~~~}}[/shadow][/color]
อย่าคิดว่าตัวเองอยู่สูงนักนะค่ะทุกคนมันก็เท่ากันหมดแหละ แต่หากจะเปรียบสีฟ้าเหมือนทองฟ้าแล้วบอกว่าตนอยู่สูงนี้ก็คิดใหม่นะค่ะเพราะนิสัยของคุณมันก็ไม่ได้สูงอย่างที่คุณคิดเอาไว้เลย  ยิ้ม ยิ้ม

เอ่อ ใครบอกว่า พวกเราอยู่สูง ยังไม่มีใครบอกเลย แล้วถ้าชนะแล้ว อย่ามาดูถูกสีอื่น จำไว้ด้วย

แล้วบอกให้รู้ไว้เลยว่า ลองหาซักคนดิที่ว่าสีเขียวหลังจากแพ้ มีรึเปล่า ดูดีดี หัดดูวันเวลาซะด้วย

แล้วมาด่าสีฟ้าว่า นิสัยไม่ได้สูงอ่า  ถ้าพวกเราไม่สูง คุณก้อคงต่ำกว่า หญ้าแล้วล่ะ

จำไว้ด้วย สีฟ้าไม่เคยดูถูกสีอื่นเลย  จำไว้ด้วย

แล้วคำเปรียบเปรยของ ประธานสีฟ้าที่พวกเราใช้พูดอ่า เป็นการข่มขวัญกำลังใจ ต่างหาก 

ไม่ใช่คำด่า จำไว้ด้วย
น๊อต
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 09:13:48 AM »

สีชมพู เน้น มัน ไม่เน้น ถ้วยโว้ย  ปีนี้ สะใจจิงๆ  55555555

แต่เสียใจจิงๆ  เรื่อง หลีด สีชมพู  ทั้งที่ กองเชีย ของทุกสี เห็นเป็นเสียงเดียวกัน  ว่าสีชมพู น่าจะได้ที่ 1 แต่ทำไมสีเขียวถึงได้  นี้เป็นสิ่งที่กองเชียของทั้ง 4 สี ที่เหลือสงสัย  ว่าทำไม  ผลจาก กรรมการ  กองเชีย  ไม่กี่คน  ถึงตัดสิน  ไม่เหมือน  เพื่อนๆ  ในกองเชีย  ที่อยู่ที่  สแตน  ฝั้งเชีย ทั้ง 4 สี คิดกัน  ??

คุณไปถามมากี่คน  ผมรู้สึกว่า เวลาสีชมพูเอาเพลงมาแข่งขัน จะร้องเพลงบังคับแค่รอบเดียว ที่เหลือ ฟรีสไตล์

ึคะแนนมันจะได้มากจากไหน  ผม งง

น๊อต
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 09:15:54 AM »

ถึงสีเขียวเราเหมือนผืนหญ้า
แต่พวกพี่ๆเคยได้ยินไหมค่ะไอคำเตือนที่ว่า

"ห้ามเหยีบหญ้า"

แค่นี้ยังพิมพ์ผิดเลย
วา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 09:17:47 AM »

หยุดซักทีดิ  จะมาดูถูกไปถึงเมื่อไหร่

อย่าให้ต้องพูดความจิงต่อหน้าประชาชนเลย

มันผ่านไปนานแล้ว

ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่ มันมาต่อกร กันอยู่ได้ รำคาน

Blue Warrior
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 10:10:10 AM »

ไม่ว่าสีใดจะชนะ ไม่ว่าสีใดจะแพ้ แต่ทุกคนก็ยังคือลูกของ ศรียาภัย
อย่าทะเลาะกันครับศรียาภัยยังมีงานใหญ่ที่ต้องจัดการให้เสร็จ
และต้องการความสามัคคีจากทุกคณะสีงานนี้ต้องใช้คนประมาณ 2000 คน
อย่ามัวทะเลาะกันครับยังไงเราก็คือ "ศรียาภัย"
เกมส์กีฬาสอนให้คนรู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัยครับ
ex calibur
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:08:06 AM »

ไชโย เจ๋ง เขียวกับ นำเงินได้ถ้วยเกียรติยศ
หน้า: 1 [2]
พิมพ์