หน้า: [1] 2
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลการสอบห้องเรียนพิเศษ ม.1 ปีการศึกษา 2555  (อ่าน 23350 ครั้ง)
ครูธเนตร
Thanate Lekwaree
Administrator
Sr. Member

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 09:06:33 PM »

ประกาศผลการสอบห้องเรียนพิเศษ ม.1 ปีการศึกษา 2555
จำนวน 6 ห้องเรียน รวม 240 คน  (ลำดับที่ 1-240)

ผู้สอบได้ เมื่อทราบผลสอบแล้ว ต้องปฏิบัติคือ
รายงานตัว วันที่ 2 เมษายน 2555 เวลา 08.30 - 15.00 น. ไม่มารายงานตัว
ถือว่า สละสิทธิ์
มอบตัว วันที่ 4 เมษายน 2555 เวลา 08.30 ต้องนำผู้ปกครองมาด้วย

เอกสารที่ต้องนำมาในวันมอบตัว
1. ใบมอบตัว ติดรูปถ่าย 1.5 นิ้ว กรอกรายละเอียดอย่างชัดเจน ทุกช่อง ถูกต้อง
2. ทะเบียนบ้านเจ้าบ้าน มีชื่อ-สกุล นักเรียน ชื่อ-สกุล บิดา มารดา พร้อมฉบับถ่ายเอกสารของนักเรียน
บิดา มารดา รับรองสำเนาถูกต้อง อย่างละ 1 ฉบับ
3. กรณีที่ผู้ปกครองไม่ใช่บิดา มารดา ต้องมีทะเบียนบ้านของผู้ปกครองฉบับเจ้าบ้าน พร้อมถ่ายเอกสาร รับรองสำเนาถูกต้อง อีก 1 ฉบับ
4. ปพ.1 ฉบับจริง พร้อมถ่ายเอกสาร รับรองสำเนาถูกต้อง 1 ฉบับ
(นักเรียนโครงการวิทย์-คณิต ให้นำใบ ปพ.1 มาให้ครูที่ปรึกษาในวันเปิดภาคเรียน)
5. ผู้ปกครองที่มามอบตัวนักเรียนต้องเป็น บิดา มารดา หรือผู้อุปการะที่มีชื่อยู่ในทะเบียนบ้านเดียวกันกับนักเรียน
6. เอกสารไม่ครบ ไม่อนุญาตให้มอบตัว
7. เอกสารอื่น ๆ ที่โรงเรียนแจกให้ทุกแผ่น ต้องกรอกรายละเอียดให้ครบถ้วนถูกต้องสมบูรณ์
8. ค่าใช้จ่ายดังนี้  สมุด / หนังสือ / ชุดพละ / กระเป๋า / เป้โรงเรียน / แฟ้ม / เสื้อกีฬาสี (สหกรณ์โรงเรียนจำหน่ายในวันมอบตัวเท่านั้น) ประมาณ 2000 บาท

โปรดคลิกดาวน์โหลด ไฟล์ .pdf  ด้านล่างนะครับ  
ดาวน์โหลดโปรแกรมอ่านไฟล์ pdf

http://blog.kowalczyk.info/software/sumatrapdf/download-free-pdf-viewer.html

* M1-25551-240.pdf (300.16 KB - ดาวน์โหลด 8294 ครั้ง.)
* M1-2555sci1-1048.pdf (1115.64 KB - ดาวน์โหลด 6943 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2012, 12:12:42 PM โดย ครูธเนตร » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

อัพข้อมูลโดย : ครูธเนตร  เล็กวารี
http://www.facebook.com/commanman
E-mail : mpower99@gmail.com
vry
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 05:47:01 PM »

รายชื่อนักเรียนอยู่ไหนครับ ฮืม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
อาย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 05:56:04 PM »

รายชื่อผู้สอบได้กับไม่ได้ไม่เห็นมีเลย
โรงเรียนดังเสียเปล่า
เหลว..ไม่ได้เรื่อง โกรธ

ตอบ
คุณอายครับ   เขารู้กันทั้งจังหวัดแล้ว มีแต่คุณนั่นแหละ ที่ยังไม่รู้เรื่อง
ฉลาดบ้าง อย่าเอาแต่เสียมารยาทนะครับ แบบนี้มาเป็นเด็กศรียาภัย ไม่ได้นะ
ครูธเนตร ผู้ตอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2012, 12:14:48 PM โดย ครูธเนตร » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
อาย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 05:35:10 PM »

หนูชื่ออายน่ะค่ะ
แต่หนูไม่ได้เขียน
ตอนนั้นหนูไปเล่นคอมกับเพื่อน
นั่งคนละเครื่องกันแต่
เพื่อนเขาเขียนแกล้งหนู
พอหนูจะปิด
แต่เพื่อนกดตั้งกระทู้ไปแล้ว
แล้ววันนี้หนูลองเปิดดูเผื่อมีคนว่าหนู
แต่มันก็จริง
ขอโทดแทนเพื่อนด้วยน่ะค่ะ
ครูเนตร
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
อาย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 05:37:01 PM »

ตอบ
คุณอายครับ   เขารู้กันทั้งจังหวัดแล้ว มีแต่คุณนั่นแหละ ที่ยังไม่รู้เรื่อง
ฉลาดบ้าง อย่าเอาแต่เสียมารยาทนะครับ แบบนี้มาเป็นเด็กศรียาภัย ไม่ได้นะ
ครูธเนตร ผู้ตอบ
[/quote]
จอร์ด
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 06:24:33 PM »

ผมขอโทดด้วยน่ะครับที่ผมเขียนแบบนั้น อายเค้าเล่าให้ผมฟัง ผมเลยอยากจะขอโทดน่ะครับให้อภัยผมด้วยน่ะครับ
อายเค้าไม่ได้สอบศรียาภัยแต่ผมอ่ะสอบศรียาภัยผมนึกว่าไม่มีใครเข้าไปทำอะไร เลยเขียนมาแบบนั้น
 ร้องไห้
จอร์ด
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 06:28:21 PM »

ผมขอโทดน่ะครับที่ผมเขียนแบบนั้นแต่อายเค้าไม่เกี่ยวเลยน่ะครับ
แล้วอายก็ไม่ได้สอบศรียาภัยด้วย แต่ผมสอบ
ให้อภัยผมด้วยน่ะครับ  <3 <3
น้ำ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 11:28:54 AM »

บอกให้รายงานตัววันที่ 2 แต่ไม่เห็นมีรายชื่อเลย  ไม่ได้เรื่อง

ตอบ
ไม่เห็นมีรายชื่อเลย  หมายถึงอะไร สอบไม่ได้แล้วจะรายงานตัวทำไม
หรือว่าเกิดอะไรขึ้น อธิบายให้ชัดเจน ถ้าโรงเรียนทำอะไรผิดพลาดก็จะยอมรับ
และแก้ปัญหาให้อย่างแน่นอน แต่ถ้ามีอะไรแล้วไม่บอกกันก็ไม่รู้จะแก้ยังไง
คุณน้ำ ทำความเข้าใจอะไรให้ดีดีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2012, 03:15:50 PM โดย ครูธเนตร » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
สุภารัตน์ สุขวิมุติ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 10:52:17 PM »

ประกาศผลการสอบห้องเรียนพิเศษ ม.1 ปีการศึกษา 2555
จำนวน 6 ห้องเรียน รวม 240 คน  (ลำดับที่ 1-240)

ผู้สอบได้ เมื่อทราบผลสอบแล้ว ต้องปฏิบัติคือ
รายงานตัว วันที่ 2 เมษายน 2555 เวลา 08.30 - 15.00 น. ไม่มารายงานตัว
มอบตัว วันที่ 4 เมษายน 2555 เวลา 08.30 ต้องนำผู้ปกครองมาด้วย

1. ใบมอบตัว ติดรูปถ่าย 1.5 นิ้ว กรอกรายละเอียดอย่างชัดเจน ทุกช่อง ถูกต้อง
2. ทะเบียนบ้านเจ้าบ้าน มีชื่อ-สกุล นักเรียน ชื่อ-สกุล บิดา มารดา พร้อมฉบับถ่ายเอกสารของนักเรียน
บิดา มารดา รับรองสำเนาถูกต้อง อย่างละ 1 ฉบับ
3. กรณีที่ผู้ปกครองไม่ใช่บิดา มารดา ต้องมีทะเบียนบ้านของผู้ปกครองฉบับเจ้าบ้าน พร้อมถ่ายเอกสาร รับรองสำเนาถูกต้อง อีก 1 ฉบับ
4. ปพ.1 ฉบับจริง พร้อมถ่ายเอกสาร รับรองสำเนาถูกต้อง 1 ฉบับ
(นักเรียนโครงการวิทย์-คณิต ให้นำใบ ปพ.1 มาให้ครูที่ปรึกษาในวันเปิดภาคเรียน)
5. ผู้ปกครองที่มามอบตัวนักเรียนต้องเป็น บิดา มารดา หรือผู้อุปการะที่มีชื่อยู่ในทะเบียนบ้านเดียวกันกับนักเรียน
6. เอกสารไม่ครบ ไม่อนุญาตให้มอบตัว
7. เอกสารอื่น ๆ ที่โรงเรียนแจกให้ทุกแผ่น ต้องกรอกรายละเอียดให้ครบถ้วนถูกต้องสมบูรณ์
8. ค่าใช้จ่ายดังนี้  สมุด / หนังสือ / ชุดพละ / กระเป๋า / เป้โรงเรียน / แฟ้ม / เสื้อกีฬาสี (สหกรณ์โรงเรียนจำหน่ายในวันมอบตัวเท่านั้น) ประมาณ 2000 บาท

โปรดคลิกดาวน์โหลด ไฟล์ .pdf  ด้านล่างนะครับ  

http://blog.kowalczyk.info/software/sumatrapdf/download-free-pdf-viewer.html
เนย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 08:03:46 AM »

โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

HITACHI4508
sriyapai
Jr. Member
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 10:14:06 PM »

บอกให้รายงานตัววันที่ 2 แต่ไม่เห็นมีรายชื่อเลย  ไม่ได้เรื่อง
ไปฟ้องศาลปกครองไป
oat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 05, 2012, 11:06:53 AM »

ยังไม่ทันรู้ว่าศรียาภัยดีขนาดไหนอย่าพึ่งต่อว่ากันดีกว่า ตีตนไปก่อนไข้จิงๆ
หัน
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 04:51:42 PM »

โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

ตกใจ เศร้า
หัน
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 04:55:18 PM »

ผมอยากได้ตารางสอน ม.1/4 จาก ด.ช. โรจนศักดิ์
 อายจัง ของผมเป็น ม.1/5
HITACHI4508
sriyapai
Jr. Member
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 07:55:54 PM »

แล้วเขาให้เปลี่ยนแล้วไม่ใช่เหรอ เมื่อวันมอบตัวอะ ทำไมไม่เอาไปเปลี่ยน
หน้า: [1] 2
พิมพ์